---
title: "Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh"
url: https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/
type: manga
language: vi
---

# Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh

**Trạng thái:** OnGoing

**Thể loại:** [Drama](https://jellycomics.site/the-loai/drama/), [Harem](https://jellycomics.site/the-loai/harem/), [Isekai](https://jellycomics.site/the-loai/isekai/), [JELLYCOMICS ©](https://jellycomics.site/the-loai/jellycomics/), [NTR](https://jellycomics.site/the-loai/ntr/), [RAW](https://jellycomics.site/the-loai/raw/), [Truyện Người Lớn](https://jellycomics.site/the-loai/truyen-nguoi-lon/), [Truyện Sex](https://jellycomics.site/the-loai/truyen-sex/), [Truyện tranh 18+](https://jellycomics.site/the-loai/truyen-tranh-18/), [Truyện Vú To](https://jellycomics.site/the-loai/truyen-vu-to/), [Tsundere](https://jellycomics.site/the-loai/tsundere/)

**Đánh giá:** N/A / 5.0

## Tóm tắt

Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh  là một bộ truyện tranh được nhiều độc giả quan tâm. Bài viết dưới đây sẽ giới thiệu chi tiết nội dung, bối cảnh và lý do vì sao Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh đáng để bạn thêm vào tủ truyện của mình.

Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh – bìa truyện

Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh – nội dung chính và cảm nhận

Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh: Mổ xẻ từng cảnh nóng cực phẩm, phân tích harem bùng nổ và những trận giao phối dâm đãng khiến bạn nghẹn thở ngay từ khung tranh đầu tiên.
|||
Mổ Xẻ Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh: Đỉnh Cao Của Sự Dâm Dục Và Những Cảnh Nóng Bốc Hỏa
Mở đầu: Cú sốc cảm xúc và sức hút không thể cưỡng lại của Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh
Mở đầu **Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh** là một cú đấm trực diện vào **dục vọng**.
Bạn sẽ cảm thấy **hơi thở gấp gáp** ngay từ trang đầu tiên.
Không khí **bốc hỏa** lan tỏa như một cơn sốt ngầm.
Nhân vật chính trỗi dậy với **lục dục cháy bỏng** trong người tái sinh.
Mọi **cơ bắp căng cứng** vì khao khát được sở hữu và thống trị.
Từng **khung hình vẽ da thịt** đều toát lên mùi **dịch nhớt nồng nàn**.
Bạn như đang đứng trước **vũng lầy tình dục** không lối thoát.
Cảm giác **ngạt thở** khi lật từng trang truyện là minh chứng rõ nhất.
Tác phẩm này không vẽ **chuyện phòng the** đại khái.
Nó **mổ xẻ từng khe hở** giữa hai thân xác đang cọ xát.
Mỗi **động tác giao cấu** đều được miêu tả đến **mức độ rung rinh**.
Bạn sẽ thấy **lưng ưỡn cong** vì những cú đâm sâu thẳm.
Tai đỏ rực, **hơi thở hổn hển**, và những tiếng rên rỉ vỡ òa.
Đó chính là **quy luật sống** mà tác giả đề ra cho truyện.
Người đọc không chỉ xem **truyện tranh**.
Họ đang **nhâm nhi từng giọt mật ngọt** của sự dâm đãng.
Mùi **mồ hôi mặn chát** quyện với **hương nước hoa nồng**.
Tạo nên một **bệ phóng cảm xúc** không thể kiểm soát.
Nếu bạn chán ngán những bộ phim **Isekai** nhạt nhòa.
Thì đây chính là **liều thuốc kích dục** mạnh nhất thị trường.
Truyện này **bắt cóc tâm trí** bạn bằng những cảnh sex đỉnh cao.
Nó **xé toạc lớp vỏ bọc** thanh lịch của giới quý tộc.
Để lộ ra bản năng **thú tính nguyên thủy** bên trong.
Bạn sẽ không thể rời mắt khỏi những **khúc eo dẻo dai**.
Cũng như không thể phớt lờ những **cánh môi ướt át**.
Đó là lý do khiến **Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh** bám trụ cực lâu.
Nó **kéo dài sự chờ đợi** bằng những cú đấm nhục cảm.
Mỗi chương đọc là một **trận cuồng dục** được tái hiện.
Bạn sẽ thấy **xương sống rung động**.
Khi chứng kiến cảnh tượng **lưng trần ướt đẫm** mồ hôi.
Truyện này **thỏa mãn mọi thú vui** tiềm ẩn của độc giả.
Nó **phá vỡ mọi quy tắc** đạo đức thông thường.
Chỉ còn lại **bản năng sinh tồn** và **lòng khao khát**.
Bạn đã sẵn sàng chưa?
Hãy chuẩn bị **hơi thở gấp gáp** cho hành trình này.
Giải mã cốt truyện và phân tích chi tiết từng Arc biến cố trong Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh
Khởi đầu và cách xây dựng thế giới (World-building) - Bối cảnh cho những cuộc &quot;thú vui&quot;
Thế giới trong **Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh** không chỉ là nền tảng.
Nó chính là **sân khấu khổng lồ** cho những trò chơi tình dục.
Hệ thống **Fantasy** được thiết kế cực kỳ tinh vi.
Mỗi vùng đất đều có **luật lệ phong kiến** riêng.
Những **lâu đài đá lạnh** che giấu những **phòng tắm hơi nóng**.
Mỗi con đường sỏi đỏ đều dẫn đến những **cuộc hẹn bí mật**.
Tác giả lồng ghép tuyệt vời giữa **chiến tranh** và **xuất tinh**.
Quân địch bại trận không chỉ mất **lãnh thổ**.
Họ còn phải nộp **nữ tướng** làm vật hy sinh.
Những **cánh cổng thành** mở ra là những **vòng eo thon**.
Hơi nước bốc lên từ **suối nóng địa nhiệt** hòa quyện.
Tạo nên một **không gian ẩm ướt** cho những cuộc hành lạc.
Kỹ thuật vẽ **mồ hôi chảy dọc sống lưng** xuất hiện khắp nơi.
Nó như một **lời mời gọi thầm lặng**.
Mọi kiến trúc đều được thiết kế để **tối ưu hóa**.
Việc **trốn chạy** hay **bị bắt giữ** đều dẫn đến **giường chiếu**.
Những **cánh cửa gỗ厚重** mở ra là những **bộ váy mỏng**.
Bên trong chỉ còn lại **chỉ lụa ôm sát** cơ thể.
Hệ thống ma thuật không dùng để **phá hủy thành trì**.
Nó dùng để **hukum nhục dục** và kích thích thần kinh.
Phép thuật **truyền dẫn điện cực** chạy dọc **cột sống**.
Gây ra những **co giật nhục cảm** không thể kiểm soát.
Môi trường **nắng gắt ban ngày** chuyển sang **đêm mưa dầm**.
Tạo điều kiện hoàn hảo cho những cuộc **giao phối ngoài trời**.
Bạn sẽ thấy **đất ướt sũng** phản chiếu ánh trăng.
Trên đó là những **cặp cơ thể đang cuộn tròn**.
Thế giới này được xây dựng để phục vụ **dục vọng**.
Mọi chi tiết kiến trúc đều dẫn đến **phòng the**.
Không có **khoảng dừng chân** nào là vô nghĩa.
Mỗi bậc thang gỗ đều


Các câu hỏi thường gặp về Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh
Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh thuộc thể loại gì? Nhìn chung, Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh được xếp vào nhóm truyện đa dạng thể loại với phần nội dung tập trung vào cảm xúc nhân vật và mạch truyện cuốn hút.
Vì sao nên đọc Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh? Nếu bạn yêu thích những câu chuyện có chiều sâu cảm xúc, nhân vật được xây dựng chỉn chu và có nhiều nút thắt mở bất ngờ, thì Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh chắc chắn sẽ là lựa chọn phù hợp.
Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh phù hợp với đối tượng độc giả nào? Tùy vào từng arc truyện mà Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh có thể phù hợp với cả độc giả mới bắt đầu và những fan lâu năm của dòng truyện này.

Nếu bạn yêu thích Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh, đừng quên khám phá thêm các bộ truyện tương tự tại Truyện tranh đam mỹ.

Để tìm hiểu thêm cảm nhận và góc nhìn khác về Nhật Ký Chinh Phục Mỹ Nữ Của Kẻ Hồi Sinh, bạn có thể tham khảo thêm trên https://jellycomics.com/nhom-dich/jellycomics/.

## Danh sách chapter

- [Chương 92](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-92/) — 2026-07-29 22:59:39
- [Chương 87 1](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-87-1/) — 2026-07-29 23:01:18
- [Chương 87](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-87/) — 2026-07-29 23:01:42
- [Chương 86 1](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-86-1/) — 2026-07-29 23:03:14
- [Chương 86](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-86/) — 2026-07-29 23:04:23
- [Chương 85 1](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-85-1/) — 2026-07-29 23:05:26
- [Chương 85](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-85/) — 2026-07-29 23:06:28
- [Chương 84 1](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-84-1/) — 2026-07-29 23:07:31
- [Chương 84](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-84/) — 2026-07-29 23:08:34
- [Chương 83](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-83/) — 2026-07-29 23:08:38
- [Chương 82](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-82/) — 2026-07-29 23:10:16
- [Chương 81](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-81/) — 2026-07-29 23:12:17
- [Chương 80](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-80/) — 2026-07-29 23:11:17
- [Chương 79](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-79/) — 2026-07-29 23:12:19
- [Chương 78](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-78/) — 2026-07-29 23:13:24
- [Chương 77](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-77/) — 2026-07-29 23:14:21
- [Chương 76](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-76/) — 2026-07-29 23:14:30
- [Chương 75](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-75/) — 2026-07-29 23:17:26
- [Chương 74](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-74/) — 2026-07-29 23:15:34
- [Chương 73](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-73/) — 2026-07-29 23:16:36
- [Chương 72](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-72/) — 2026-07-29 23:17:39
- [Chương 71](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-71/) — 2026-07-29 23:19:31
- [Chương 70](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-70/) — 2026-07-29 23:18:42
- [Chương 69](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-69/) — 2026-07-29 23:20:57
- [Chương 68](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-68/) — 2026-07-29 23:21:09
- [Chương 67](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-67/) — 2026-07-29 23:22:07
- [Chương 66](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-66/) — 2026-07-29 23:23:53
- [Chương 65](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-65/) — 2026-07-29 23:24:27
- [Chương 64](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-64/) — 2026-07-29 23:26:26
- [Chương 63](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-63/) — 2026-07-29 23:26:50
- [Chương 62](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-62/) — 2026-07-29 23:28:36
- [Chương 61](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-61/) — 2026-07-29 23:29:06
- [Chương 60](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-60/) — 2026-07-29 23:30:34
- [Chương 59](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-59/) — 2026-07-29 23:31:13
- [Chương 58](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-58/) — 2026-07-29 23:32:59
- [Chương 57](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-57/) — 2026-07-29 23:33:26
- [Chương 56](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-56/) — 2026-07-29 23:35:30
- [Chương 55](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-55/) — 2026-07-29 23:35:48
- [Chương 54](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-54/) — 2026-07-29 23:37:49
- [Chương 53](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-53/) — 2026-07-29 23:38:14
- [Chương 52](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-52/) — 2026-07-29 23:40:27
- [Chương 51](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-51/) — 2026-07-29 23:40:40
- [Chương 50](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-50/) — 2026-07-29 23:42:39
- [Chương 49](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-49/) — 2026-07-29 23:43:03
- [Chương 48](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-48/) — 2026-07-29 23:44:56
- [Chương 47](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-47/) — 2026-07-29 23:45:23
- [Chương 46](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-46/) — 2026-07-29 23:47:15
- [Chương 45](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-45/) — 2026-07-29 23:47:52
- [Chương 44](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-44/) — 2026-07-29 23:49:42
- [Chương 43](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-43/) — 2026-07-29 23:50:12
- [Chương 42](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-42/) — 2026-07-29 23:51:37
- [Chương 41](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-41/) — 2026-07-29 23:52:29
- [Chương 40](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-40/) — 2026-07-29 23:54:11
- [Chương 39](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-39/) — 2026-07-29 23:54:56
- [Chương 38](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-38/) — 2026-07-29 23:55:25
- [Chương 37](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-37/) — 2026-07-29 23:57:14
- [Chương 36](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-36/) — 2026-07-29 23:56:30
- [Chương 35](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-35/) — 2026-07-29 23:58:48
- [Chương 34](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-34/) — 2026-07-29 23:59:42
- [Chương 33](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-33/) — 2026-07-30 00:01:03
- [Chương 32](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-32/) — 2026-07-30 00:01:58
- [Chương 31](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-31/) — 2026-07-30 00:03:14
- [Chương 30](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-30/) — 2026-07-30 00:04:14
- [Chương 29](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-29/) — 2026-07-30 00:05:35
- [Chương 28](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-28/) — 2026-07-30 00:06:40
- [Chương 27](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-27/) — 2026-07-30 00:07:57
- [Chương 26](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-26/) — 2026-07-30 00:08:55
- [Chương 25](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-25/) — 2026-07-30 00:10:18
- [Chương 24](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-24/) — 2026-07-30 00:10:05
- [Chương 23](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-23/) — 2026-07-30 00:12:35
- [Chương 22](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-22/) — 2026-07-30 00:12:43
- [Chương 21](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-21/) — 2026-07-30 00:16:10
- [Chương 20](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-20/) — 2026-07-30 00:14:52
- [Chương 19](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-19/) — 2026-07-30 00:17:21
- [Chương 18](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-18/) — 2026-07-30 00:18:42
- [Chương 17](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-17/) — 2026-07-30 00:19:42
- [Chương 16](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-16/) — 2026-07-30 00:21:05
- [Chương 15](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-15/) — 2026-07-30 00:22:05
- [Chương 14](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-14/) — 2026-07-30 00:24:04
- [Chương 13](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-13/) — 2026-07-30 00:24:31
- [Chương 12](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-12/) — 2026-07-30 00:25:11
- [Chương 11](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-11/) — 2026-07-30 00:26:42
- [Chương 10](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-10/) — 2026-07-30 00:26:53
- [Chương 9](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-9/) — 2026-07-30 00:29:06
- [Chương 8](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-8/) — 2026-07-30 00:28:36
- [Chương 7](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-7/) — 2026-07-30 00:29:41
- [Chương 6](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-6/) — 2026-07-30 00:31:29
- [Chương 5](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-5/) — 2026-07-30 00:30:45
- [Chương 4](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-4/) — 2026-07-30 00:31:48
- [Chương 3](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-3/) — 2026-07-30 00:33:44
- [Chương 2](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-2/) — 2026-07-30 00:34:13
- [Chương 1](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/chuong-1/) — 2026-07-30 00:36:35

---
Nguồn: [https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/](https://jellycomics.site/truyen/nhat-ky-chinh-phuc-my-nu-cua-ke-hoi-sinh/)
